Nasiha da Sabis na Ilimin halin ɗabi'a suna ba da sabis na lafiyar kwakwalwa KYAUTA ga ɗaliban Jami'ar Michigan-Flint da suka yi rajista don taimaka musu haɓaka damar ilimi da na sirri. A cikin tarurruka tare da masu ba da shawara na CAPS, ana ƙarfafa ɗalibai su yi magana game da damuwar lafiyar kwakwalwarsu, batutuwan dangantaka, rikici na iyali, sarrafa damuwa, batutuwan daidaitawa, da ƙari a cikin amintaccen wuri da sirri. CAPS yana ba da ayyuka masu zuwa:

*Saboda ƙayyadaddun lasisi na ƙwararru, Masu ba da shawara na CAPS ba za su iya ba da sabis na ba da shawara kai tsaye na mutum, ma'aurata, ko ƙungiyoyi ga ɗaliban da ke wajen jihar Michigan a lokacin alƙawarsu na ba da shawara. Koyaya, duk ɗalibai, ba tare da la'akari da wurin ba, sun cancanci ƙungiyoyin tallafin CAPS, tarurrukan bita, gabatarwa, harabar harabar jami'a da albarkatun al'umma da masu ba da shawara, da tallafin 24/7 na matsalar rashin lafiyar kwakwalwa. Idan kana waje da jihar Michigan kuma kuna son fara ba da shawara, ana maraba da ku tuntuɓar ofishin CAPS don tsara lokacin saduwa da CAPS Counselor don tattauna yiwuwar albarkatu a cikin yankin ku.

Da fatan za a tuntuɓi ofishin CAPS a 810-762-3456 don yin tambaya game da ƙungiyar tallafi na yanzu da kuma bayar da shawarwari na rukuni.

CAPS yana kiyaye sirrin ku a cikin iyakokin da doka ta ba da izini. Ba mu bayar da rahoton zuwan ku ko duk wani bayanan sirri ga kowace sashe a ciki ko wajen jami'a ba tare da rubutaccen izininku ba. Akwai iyaka ga sirrin da doka ta buƙata. Za mu yi farin cikin samar muku da ƙarin bayani game da waɗannan iyakoki a alƙawarinku na farko.


Wannan ita ce ƙofa zuwa Intanet ɗin UM-Flint don duk malamai, ma'aikata, da ɗalibai. Intanet ita ce inda za ku iya ziyartar ƙarin rukunin yanar gizon sashe don samun damar ƙarin bayani, fom, da albarkatun da za su taimake ku.