Cibiyar Haɗin Kan Duniya

Koyaushe Mai Shiga Duniya
Barka da zuwa Cibiyar Haɗin Kan Duniya a Jami'ar Michigan-Flint. CGE ta ƙunshi ma'aikata masu kishin ƙasa waɗanda aka sadaukar don fagagen ilimin ƙasa da ƙasa da na al'adu. CGE tana aiki a matsayin cibiyar albarkatun ilimi don ɗalibai, malamai, da ma'aikatan da ke sha'awar damar ilimin ilimi na duniya da na al'adu, na gida da waje.
Ku biyo mu akan zamantakewa
Muna ba da shawarwari na ƙwararru da sabis na tallafi ga ɗaliban ƙasashen duniya, waɗanda ke sha'awar ilimi a ƙasashen waje, da malamai waɗanda ke son haɓaka koyarwarsu da malanta tare da ra'ayoyin duniya da al'adu daban-daban da ƙwarewar koyo. CGE tana aiki don daidaitawa da sauƙaƙe ƙoƙarce-ƙoƙarce a cikin harabar harabar da duk duniya don haɓaka, zurfafawa da faɗaɗa ayyukan duniya da haɗin kai tsakanin al'adu ta hanyar balaguro, bincike, da karatu. Muna gayyatar ku don tuntuɓar ƙungiyarmu a yau.
Vision
Haɓaka shugabannin ɗalibai, ƙarfafa alaƙa, da canza UM-Flint zuwa jagorar ƙasa don haɗin gwiwa na gida da na duniya da haɗin gwiwar al'umma.
Ofishin Jakadancin
Manufar CGE a UM-Flint ita ce haɓaka ƴan ƙasa masu tunani a duniya da haɓaka bambance-bambancen al'adu waɗanda ke da goyan bayan ƙaƙƙarfan alaƙa, ƙwarewar koyo, da haɗin gwiwar juna.
dabi'u
connect
Haɗin kai da kyakkyawar dangantaka sune tushen aikinmu. Dangantakar da ke haɗa mu da duniya suna ƙara ƙarfi ta hanyar sadarwa ta gaskiya, sauraro mai ƙarfi, da sahihanci mai zurfi wanda ke nema da haɗa ra'ayoyi da yawa. Waɗannan haɗin gwiwar suna ba mu damar haɓaka haɗin gwiwa da juna, haɗin gwiwa mai fa'ida a harabar jami'a da cikin al'umma.
karfafawa
Ƙarfafa ɗalibanmu su zama ƴan ƙasa a cikin yankunansu da na duniya shine ainihin aikinmu. Muna goyan bayan haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin mallaka, amana, da mutunta juna. Muna daraja adalci da gaskiya kuma muna neman ra'ayi da ilimin harabar mu da abokan hulɗar al'umma. Tausayi yana jagorantar aikinmu yayin da muke neman yin gaba da gaba don biyan bukatun waɗanda muke yi wa hidima.
Shuka
Muna daraja haɓaka da koyo wanda ke ƙarfafa ɗalibanmu, abokan aikinmu, da junanmu. CGE ta yi imani da ikon masu yin canjin tunani na gaba waɗanda ke darajar koyo na tsawon rayuwa da sa hannu na gida da na duniya. Muna ba da albarkatu da tallafi ga harabar mu da abokan haɗin gwiwar al'umma da haɗa ɗalibai zuwa dama da gogewa waɗanda ke tallafawa ci gaban kansu da ƙwararru.

Calendar na Events
