Ofishin Shirye-shiryen Damar Ilimi

Ofishin Shirye-shiryen Damar Ilimi yana ba wa ɗalibai tallafin ilimi, haɓaka jagoranci, da damar shiga cikin al'umma a cikin yanayi mai haɗaka don haɓaka nasarar ilimi. Yana ba da shirye-shirye masu inganci da cikakkiyar hanya don haɓaka ɗalibi ga ɗalibai daban-daban na ɗalibai daga Flint da sauran al'umma.
Duk shirye-shiryen sun shafi ɗalibai ne kuma an tsara su don sauƙaƙe fallasa da shirya matasa don karatun gaba da sakandare.
- SAMU yana aiki tare da Makarantun Beecher da Hamady da Makarantun Flint Community don shirya ɗalibai don sauyawa zuwa makarantar sakandare da wayar da kan jama'a da wuri game da damar koleji.
- Kwalejin Michigan/Shirin Haɗin gwiwar Jami'a yana aiki tare da ɗalibai masu ilimin ilimi da / ko nakasa tattalin arziƙin waɗanda suka canza sheka daga kwalejin al'umma.
- Ƙarfafa Nasara Na yana ba da cikakken tsarin tallafi ga ɗaliban da suka ɗanɗana lokaci a cikin kulawa.
- Morris Hood, Jr. Ci gaban Ilimi yana aiki tare da ɗalibai masu ilimin ilimi da / ko nakasa tattalin arziki suna karatu don zama malamin K-12.
- Tsarin KCP 4S yana aiki tare da ɗaliban da suka fuskanci matsalolin ilimi da tattalin arziki yayin da suke neman digiri na kwaleji. Muna tallafawa ɗaliban koleji na ƙarni na farko da ɗalibai daga yankin Flint na gida.
Shirye-shiryen King-Chávez-Parks

A cikin 1986, Wakilin Jiha Morris Hood, Jr. ya sami goyon baya ga Dokar Jama'a 219, dokar da za ta zama King-Chavez-Parks himma. Shirye-shiryen KCP an yi su ne daga zamanin 'Yancin Bil'adama kuma an sanya suna don girmama Martin Luther King Jr., Rosa Parks, da César Chávez. UM-Flint ta bai wa ɗalibai damar shiga shirye-shiryen KCP tun 1995. An tsara waɗannan shirye-shiryen don amfanar ɗalibai na ilimi ko na tattalin arziki waɗanda suka yi rajista a makarantun jama'a da masu zaman kansu na shekaru huɗu a duk Michigan. UM-Flint ne ke gudanar da aikin Shirin Farfesa na Ziyarar KCP, karbar bakuncin malamai da masu magana don zama abin koyi ga dalibai masu ilimi ko tattalin arziki. Ga duk waɗannan shirye-shiryen, Jihar Michigan tana ba da kuɗin shirin kuma UM-Flint tana raba farashi. Ana samun tallafin Mpowering My Success ta Ma'aikatar Lafiya ta Michigan & Sabis na Jama'a.
Akwai Malaman Karatun
Dole ne ku sallama a samfurin karatu da za a yi la'akari da ɗaya daga cikin ƙididdigar da ke ƙasa. Ofishin Shirye-shiryen Dama na Ilimi zai duba aikace-aikace kowane bazara. Da fatan za a karanta ma'auni na kowane ƙwarewa. Idan kuna da wata matsala ko kuna da wasu tambayoyi, da fatan za a yi mana imel a flint.eoi@umich.edu.
- Tendaji W. Ganges Scholarship
- Mukkamala da Kulkarni Scholarship na Iyali
- M-Club na Greater Flint da Bridges zuwa Nasara Karatun Littafin Nasara
- Nelms, Jeanetta & Charlie Scholarship
- Russell F. Deutsch Memorial Scholarship