
HOPE
Wolverine Hub na Dama, dagewa da Kwarewa
Wolverine HOPE ita ce cibiyar tsakiya ta Jami'ar Michigan-Flint don tallafawa ɗalibai da mallakarsu, sadaukar da kai don taimakawa kowane ɗalibi ya bunƙasa. Mun yi imanin kowa ya cancanci girmamawa da zarafi, kuma manufarmu ita ce mu ƙarfafa, haɗi, da goyan bayan ku a duk lokacin tafiyarku na kwaleji, komai yanayin ku.
Babban Ka'idodinmu
- Samun dama & Dama: Muna haɗa ɗalibai da albarkatu da shirye-shirye waɗanda ke taimakawa kowa ya yi nasara.
- Al'umma & Mallaka: Muna haɓaka harabar maraba ta hanyar haɗaka manufofi, wurare masu goyan baya, da abubuwan da suka shafi shiga.
- Wadata & Nasara: Muna ba da gogewa waɗanda ke faɗaɗa hangen nesa da haɓaka haɓaka ilimi da na sirri, shirya ɗalibai don rayuwa bayan kammala karatun.
Abin da Muke bayarwa: HOPE Ya Kawo Tare

Ofishin Shirye-shiryen Damar Ilimi
EOI na ba da himma ga ɗalibai ta hanyar ba da tallafin ilimi na musamman, haɓaka jagoranci, da damar shiga cikin al'umma a cikin yanayi maraba da ke haɓaka nasara. Tare da ingantattun shirye-shirye da cikakken tsari, da fasaha yana ba wa mutane daban-daban hidima daga Flint da wuraren da ke kewaye da shi.

Cibiyar Nazarin Jinsi da Jima'i
A CGS, ɗalibai za su gano wuri mai aminci don shiga cikin tattaunawa, haɓaka al'umma, da haɓaka fahimtarsu game da jinsi da jima'i. Dalibai za su iya haɓaka ƙwarewar jagoranci ta hanyar Shirin Ilimin Aboki, samun damar tallafi da albarkatu na sirri, da haɗi tare da wasu ɗalibai a UM-Flint.

Cibiyar Al'adu
ICC wuri ne na maraba ga duka harabar, yana nuna buƙatu da gogewar ɗalibai daga kowane al'adu, asalinsu da ƙabilanci. Jagoran ta hanyar ka'idodin zama, bayar da shawarwari, da ilimi, ICC tana ɗaukar nauyin kuma tana ɗaukar nauyin abubuwan harabar daban-daban a cikin shekara. Waɗannan abubuwan da suka faru suna nufin haɓaka tattaunawa a cikin bambance-bambance da haɓaka ilimin adalci na zamantakewa.
Waɗannan cibiyoyi suna ba da aminci, sararin sarari da shirye-shiryen al'adu da yawa ga duk ɗalibai. Muna goyan bayan ku daga ziyarar harabar ku ta farko zuwa ranar kammala karatun, muna taimaka muku yin mafi yawan ƙwarewar ku ta UM-Flint.
Yaya HOPE Taimaka Maka
- Taimako & Shawara: Jagora don kewaya manufofin koleji, ƙalubalen ilimi, lafiyar hankali, ilimin kuɗi da ƙari, gami da ɗaliban ƙarni na farko.
- Abubuwan da suka haɗa da: Taron karawa juna sani, tattaunawa, da abubuwan da suka faru don bikin al'adu daban-daban da karfafa tattaunawa a bayyane, girmamawa.
- Haɗin Ilimi: Koyarwa, jagoranci, da kayan aiki don taimakawa ɗalibai suyi nasara a cikin aji da kuma bayansu.
- Sadarwar Iyali & Al'umma: Abubuwan da za su taimaka wa iyaye da iyalai su goyi bayan tafiyar ku da samun nasarar shiga cikin al'ummomin ku.
- Ƙarfafawa: Ƙwarewar kai da ƙwarewar jagoranci don taimakawa wajen ƙarfafa amincewa da ba da shawara ga kanku da wasu
- Tallafin Rikowa: Shirye-shirye masu fa'ida da jagora na keɓaɓɓen don taimaka muku ci gaba da kan hanya da isa kammala karatun.
Tasirinmu
Muna tantance shirye-shiryen mu akai-akai don tabbatar da sun biya bukatun ku. Muna bin diddigin nasarar ɗalibi, tattara ra'ayoyin, da daidaitawa don yi muku hidima mafi kyau.
Bayanin Siyasa Ba Wariya
Jami'ar Michigan, ciki har da Ann Arbor, Dearborn, Flint harabar harabar harabar Michigan, a matsayin ma'aikaci daidai gwargwado, ya bi duk dokokin tarayya da na jihohi game da rashin wariya. Jami'ar Michigan ta himmatu ga manufar daidaitaccen dama ga kowa da kowa kuma baya nuna bambanci dangane da kabilanci, launi, asalin ƙasa, shekaru, matsayin aure, jima'i, yanayin jima'i, asalin jinsi, bayyanar jinsi, nakasa, addini, tsayi, nauyi, ko matsayin tsohon soja a cikin aiki, shirye-shiryen ilimi da ayyuka, da shiga.
Gano al'ummar ku. Nemo goyon bayan ku. Nasara da HOPE.